Skautafélag Akureyrar

2013-2014Smellið á nafn móts til að opna excel-skjal eða vefsíðu með úrslitum allra leikja og öðrum upplýsingum um mótin.  Innlend mót Magga Finns

Úrslit krullumóta frá upphafi

2013-2014
Smellið á nafn móts til að opna excel-skjal eða vefsíðu með úrslitum allra leikja og öðrum upplýsingum um mótin. 
Innlend mót
Magga Finns Bikarmót Krulludeildar
1. Mammútar, 2. Freyjur, 3.-4. Víkingar og Garpar
Gimli Cup
1. Mammútar, 2. Freyjur, 3. Dollý
Akureyrarmótið
1. Mammútar, 2. Ice Hunt, 3. Garpar

2012-2013

Ice Cup - 2.-4. maí
1. Snackbar Weight, 2. Swedes on the Rocks, 3. Fish Tacos
B: 1. 3 Men and a Lady, 2. Ice Hunt
Íslandsmótið - 28. janúar - 22. apríl
1. Garpar, 2. Skytturnar, 3.-4. Mammútar og Ís-lendingar
Bikarmótið - 21. nóvember - 10. desember
1. Garpar, 2. Skytturnar, 3.-4. Mammútar og Ice Hunt
Gimli Cup - 29. október - 3. desember 
1. Mammútar, 2. Garpar, 3. Ice Hunt
Akureyrarmót - 24. september - 22. október
1. Garpar, 2. Team Tårnby, 3. Bragðarefir.


2011-2012

Innlend mót

Ice Cup - 3.-5. maí
1. Sweepless in Seattle, 2. PCC Katla, 3. Volcano Rocks
Vormót Krulludeildar - 2.-25. apríl
1. Kristján Þorkelsson, 2. Hallgrímur Valsson, 3. Haraldur Ingólfsson
Íslandsmótið
- 23. janúar - 31. mars
1. Mammútar, 2. Fífurnar, 3. Fálkar
Bikarmótið - 30. nóvember - 14. desember
1. Víkingar, 2. Ís-lendingar

Gimli Cup - 14. nóvember - 12. desember
1. Skytturnar, 2. Ís-lendingar, 3. Mammútar
Akureyrarmótið - 27. september - 31. október
1. Víkingar, 2. Mammútar, 3. Garpar

Erlend mót

Evrópumót - C-keppni í Tårnby í Danmörku - 30. september - 8. október 2011
Ísland í 4. sæti, 5 sigrar, 3 töp. 
Hallgrímur Valsson, Kristján Bjarnason, Ólafur Hreinsson, Sævar Örn Sveinbjörnsson og Gunnar H. Jóhannesson þjálfari. 


2010-2011
Smellið á nafn móts til að opna excel-skjal eða vefsíðu með úrslitum allra leikja og öðrum upplýsingum um mótin

Innlend mót

Ice Cup
1. Garpar, 2. Confused Celts, 3. Skytturnar
Marjomótið - 6.-18. apríl 2011
1. Mammútar, 2. Víkingar, 3. Skytturnar

Íslandsmótið
- 31. janúar-28. mars 2011
1. Garpar, 2. Mammútar, 3. Fálkar
Þorramótið
- 22. janúar 2011
1.
Lið C: Heiðdís B. Karlsdóttir, Kristján Bjarnason, Kristján Þorkelsson, Svanfríður Sigurðardóttir
Nýársmótið
- 3.-24. janúar 2011
1. Ólafur Hreinsson, 2-3 Hallgrímur Valsson og Kristján Bjarnason
Áramótamótið
- 29. desember 2010
1. Léttfeti (Elísabet Inga Ásgrímsdóttir, Gunnar H. Jóhannesson og Jón Ingi Sigurðsson)
2. Bláa fjöðrin (Hallgrímur Valsson, Ólafur Númason og Sigfús Sigfússon)
3. The Dabbys (Dagbjört Hulda Eiríksdóttir, Davíð Valsson, Haraldur Ingólfsson)
Aðventumótið
-
1.-15. desember 2010
1. Haraldur Ingólfsson, 2. Rúnar Steingrímsson, 3. Jens Kristinn Gíslason
Bikarmótið
6.-13. desember 2010
1.Garpar, 2. Fálkar

Gimli Cup
1.-29. nóvember 2010
1. Víkingar, 2. Fálkar, 3. Garpar

Akureyrarmótið
27. september - 18. október 2010
1. Fífurnar, 2. Víkingar, 3. Riddarar

Íslendingar í mótum erlendis
Evrópumótið - C-keppni

Leikjadagskrá

Úrslit leikja

Röð

Blogg


2009-2010 

Innlend mót

Ice Cup 29. apríl - 1. maí 2010
1. The Whisky Macs, 2. Confused Celts, 3. Moscow
Íslandsmótið 25. janúar - 27. mars 2010
   Úrslitakeppni
- 26.-27. mars

 
  Deildarkeppni - 25. janúar - 22. mars
   1. Mammútar, 2. Garpar, 3. Víkingar

Janúarmótið 4.-18. janúar 2010

1. Mammútar, 2. Garpar, 3. Skytturnar

Áramótamótið
- 28. desember 2009

1. Jólasveinarnir (Hallgrímur Valsson, Karl Ólafur Hinriksson, Jón Einar Jóhannsson, Jón Grétar Rögnvaldsson), 2. Gíslarnir (Gísli Kristinsson, Jens Kristinn Gíslason, Jón Benedikt Gíslason, Sigurður Pétursson), 3. Vatnsheilarnir (Davíð Valsson, Jón Ingi Sigurðsson, Ólafur Hreinsson).
Aðventumótið
- 2.-16. desember 2009
1. Rúnar Steingrímsson, 2. Svanfríður Sigurðardóttir, 3. Hallgrímur Valsson
Gimli Cup
- 2.-30. nóvember
1. Skytturnar, 2. Mammútar, 3. Garpar
Bikarmótið
- 14.-28. október

1. Garpar, 2. Fífurnar, 3.-4. Riddarar og Skytturnar
Akureyrarmótið
- 28. september-26. október 2009

1. Skytturnar, 2. Garpar, 3. Víkingar

Íslendingar í mótum erlendis
Evrópumótið B-keppni, Aberdeen, 4-12, desember 2009

Úrslit leikja

Röð

Blogg


2008-2009
Smellið á nafn móts til að opna excel-skjal eða vefsíðu með úrslitum allra leikja og öðrum upplýsingum um mótin

Innlend mót

Ice Cup 30. apríl-2. maí 2009
1. Skytturnar, 2. Mammútar, 3. Riddarar

   Úrslit leikja, lið og reglur (excel)

   Reglur (pdf)
Marjomótið
23. mars-6. apríl 2009

1. Mammútar, 2. Garpar, 3. Víkingar
Íslandsmótið 2009

Úrslitakeppni
13.-14. apríl 2009

1. Mammútar, 2. Víkingar, 3. Garpar
 
KEA hótel deildarkeppnin
9. febrúar-9. mars 2009

1. Mammútar, 2. Garpar, 3. Üllevål
Janúarmótið
- 5. janúar-2. febrúar 2009

1. Mammútar, 2. Garpar, 3. Víkingar
Áramótamótið
- 29. desember 2008

1. Eiríkur Bóasson, Jón Einar Jóhannsson, Viðar Jónsson,  2. Jón Ingi Sigurðsson, Kristján Þorkelsson, Ólafur Númason,  3. Gísli Kristinsson, Hallgrímur Ingólfsson, Ingólfur Helgason.
Einstaklingsmótið
- 10.-17. desember 2009
1. Kristján Bjarnason,  2. Davíð Valsson,  3. Svanfríður Sigurðardóttir
Bikarmótið
- 1.-6. desember 2008

1. Svarta gengið,  2. Riddarar,  3. Garpar og Skytturnar
Akureyrarmót
 - 3.-24. nóvember 2009
1. Víkingar,  2. Fífurnar,  3. Garpar
Gimli Cup
 - 29. september-27. október 2008

1. Mammútar,  2. Garpar,  3. Skytturnar

2007-2008

Innlend mót

Ice Cup
Dagskrá (Hvað-Hvar-Hvenær)

Keppniseglur (pdf)

Leikjadagskrá, úrslit, liðin, leikmenn (excel-skjal)

Mótsskráin (pdf)

Marjomótið
 4.-21. apríl 2008

Íslandsmótið

  úrslitakeppni 11.-12. apríl 2008

  undankeppni 4. febrúar-7. apríl 2008   

Bikarmótið
- 16.-30. janúar 2008

Akureyrarmótið
  - 12. nóvember 2007-14. janúar 2008

Aðventumótið
  - 3.-10. desember 2007

Gimli Cup
  - 1. október-5. nóvember 2007

Íslendingar í mótum erlendis

Heimsmeistaramót eldri leikmanna í Vierumäki í Finnlandi 9.-15. mars 2008 (á vef WCF og á vef mótshaldara)
Eiríkur Bóasson, Gísli Kristinsson, Kristján Bjarnason, Kristján Þorkelsson, Páll Tómasson

Evrópumótið
í Füssen í Þýskalandi 1.-8. desember 2007 (á vef WCF og á vef mótshaldara)
Ágúst Hilmarsson, Eiríkur Bóasson, Gunnar H. Jóhannesson (þjálfari), Jón S. Hansen, Kristján Þorkelsson, Ólafur Hreinsson.
Tårnby Cup í Danmörku 9.-11. nóvember 2007
Team Ice Cup: Davíð Valsson, Gísli Kristinsson, Hallgrímur Valsson, Kristján Bjarnason
Team i hegnet: Haraldur Ingólfsson

2006-2007

Innlend mót

Ice Cup - 26.-29. apríl 2007
Marjomótið
- 2.-23. apríl 2007

Íslandsmótið
- 5. febrúar-31. mars 2007

Íslandsmótið - úrslitakeppni
- 30.-31. mars 2007

Íslandsmótið - undankeppni á Akureyri
- 5. febrúar-21. mars 2007

Nýliðamótið
- 12.-24. febrúar 2007

Akureyrarmótið
- 29. nóvember 2006-29. janúar 2007

Bikarmótið
- 22. nóvember-4. desember 2006

Gimli Cup
- 2. október-13. nóvember 2006

Íslendingar í mótum erlendis

Glenfarclas Anniversary Bonspiel í Fenton's Rink, Kent, Englandi, 9.-12. nóvember 2006Frá Akureyri: Árni Arason og Haraldur Ingólfsson. Frá Reykjavík: Bjarni Sæmundsson og Þorgeir Einarsson.

2005-2006

Innlend mót

Ice Cup - 27.-30. apríl 2006
Íslandsmótið
- 3. mars-1. apríl 2006

Samkeppni á hálum ís
- 1.-17. mars 2006

Mánaðarmótið
- 13. febrúar-8. mars 2006

Marjomótið
- 16. janúar-6. febrúar 2006

Nýliðamótið
- 9.-14. janúar 2006

Bikarmótið
- 5.-12. desember 2005

Akureyrarmótið
- 2.-23. nóvember 2005

Gimli Cup
- 3.-24. október 2005

Íslendingar í mótum erlendis

Heimsmeistaramót leikmanna 50 ára og eldri (á vef WCF og á vef mótshaldara) - Tårnby í Danmörku 4.-12. mars 2006Ágúst Hilmarsson, Eiríkur Bóasson, Gísli Kristinsson, Hallgrímur Valsson.
First Anniversary International Bonspiel í Fenton's Rink, Kent, Englandi, 27.-28. október 2005
Gísli Kristinsson (ásamt þremur Bretum), 7.-8. sæti.
Haraldur Ingólfsson (ásam þremur Bandaríkjamönnum), 7.-8. sæti.

2004-2005

Innlend mót

Ice Cup - 5.-7. maí 2005
Marjomótið
- 30. mars-27. apríl 2005

Íslandsmótið
- 31. janúar-9. mars 2005

Fyrirtækja- og hópakeppni
- 19.-22. janúar 2005

Áramótamótið
- 30. desember 2004

Bikarmótið
- 22. nóvember-1. desember 2004

Akureyrarmótið
- 13. október-15. nóvember 2004

Gimli Cup
- 13.-29. september 2004

Íslendingar í mótum erlendis

Heimsmeistaramót leikmanna 50 ára og eldri - Greenacres í Skotlandi 19.-26. mars 2005Ágúst Hilmarsson, Gísli Kristinsson, Hallgrímur Valsson, Júlíus Arason, Sigurgeir Haraldsson, Jón S. Hansen (þjálfari)

2003-2004

Innlend mót

Ice Cup - 29. apríl-1. maí 2004
Marjomótið
- 17.-19. mars 2004

Nýliðamótið
- 6. mars 2004

Íslandsmótið
- 21. janúar-29. mars 2004

Áramótamótið
- 27. desember 2003

Haustmótið
- 17. nóvember-17. desember 2003

Íslendingar í mótum erlendis

Tårnby Cup í Danmörku 7.-9. nóvember 2003
Fálkar: Ágúst Hilmarsson, Árni Arason, Ásgrímur Ágústsson, Haraldur Ingólfsson, Júlíus Arason.
Víkingar: Birgitta Reinaldsdóttir, Björn Arason, Gísli Kristinsson, Hallgrímur Ingólfsson, Jón S. Hansen.
Öresund Cup
í Danmörku 11.-13. apríl 2003

Ágúst Hilmarsson, Gísli Kristinsson, Hallgrímur Valsson, Jón S. Hansen

2002-2003

Innlend mót

Gimli Cup - 1.-2. maí 2003
Íslandsmótið - 7. febrúar-9. apríl 2003

2001-2002

Innlend mót

Íslandsmótið 11. febrúar-20. mars 2002

Póstlisti krullufrétta

Fyrirspurn

captcha

  • Krulla2